पारनेर नगरपंचायत निवडणूक २०२२ निकाल

प्रभाग 1 :- ठाणगे कांतीलाल शालुबाई :- शिवसेना

प्रभाग 2 :- सुप्रिया सुभाष शिंदे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 3 :- योगेश अशोक मते :- अपक्ष

प्रभाग 4 :- नवनाथ तुकाराम सोबले :- शिवसेना

प्रभाग 5 :- नितीन रमेश अडसूळ :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पुरस्कृत

प्रभाग 6 :- निता विजय औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 7 :- विद्या अनिल गंधाडे :- शिवसेना

प्रभाग 8 :- भूषण उत्तम शेलार :- पारनेर शहर विकास आघाडी

प्रभाग 9 :- हिमानी रामजी नगरे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 10 :- सुरेखा अर्जुन भालेकर :- पारनेर शहर विकास आघाडी

प्रभाग 11:- अशोक फुलाजी चेडे :- भाजपा

प्रभाग 12 :- विद्या बाळासाहेब कावरे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 13 :- विजय सदाशिव औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 14 :- निता देवराम ठुबे :- शिवसेना

प्रभाग 15 :- जायदा राजू शेख :- शिवसेना

प्रभाग 16 :- युवराज कुंडलिक पठारे :- शिवसेना

प्रभाग 17 :- प्रियांका सचिन औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 1 :- ठाणगे कांतीलाल शालुबाई :- शिवसेना

प्रभाग 2 :- सुप्रिया सुभाष शिंदे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 3 :- योगेश अशोक मते :- अपक्ष

प्रभाग 4 :- नवनाथ तुकाराम सोबले :- शिवसेना

प्रभाग 5 :- नितीन रमेश अडसूळ :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पुरस्कृत

प्रभाग 6 :- निता विजय औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 7 :- विद्या अनिल गंधाडे :- शिवसेना

प्रभाग 8 :- भूषण उत्तम शेलार :- पारनेर शहर विकास आघाडी

प्रभाग 9 :- हिमानी रामजी नगरे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 10 :- सुरेखा अर्जुन भालेकर :- पारनेर शहर विकास आघाडी

प्रभाग 11:- अशोक फुलाजी चेडे :- भाजपा

प्रभाग 12 :- विद्या बाळासाहेब कावरे :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 13 :- विजय सदाशिव औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

प्रभाग 14 :- निता देवराम ठुबे :- शिवसेना

प्रभाग 15 :- जायदा राजू शेख :- शिवसेना

प्रभाग 16 :- युवराज कुंडलिक पठारे :- शिवसेना

प्रभाग 17 :- प्रियांका सचिन औटी :- राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी

अकोले नगरपंचायत निकाल:

प्रभाग क्रमांक १ मध्ये शिवसेनेचे प्रमोद मंडलिक ४१६,
प्रभाग २ मध्ये सागर चौधरी (भाजप) तीन मतांनी विजयी, कॉंग्रेस उमेदवाराशी फाईट झाली,
प्रभाग ३ मध्ये प्रतिभा मनकरांचे सिट भाजप 481 मते, राष्ट्रवादीशी लढत,
प्रभाग ४ मध्ये हितेश कुंभार भाजप २५०, कॉंग्रेस सोबत लढत झाली,
प्रभाग पाच सोनालीताई नाईकवाडी भाजप, ४१६ मते शिवसेनेशी फाईट झाली,
प्रभाग ६ स्वेताली घोलप राष्ट्रवादी विजयी ३६३, भाजपशी लढत झाली.
प्रभाग ७ मध्ये राष्ट्रवादी अरिफ शेख ३९३
प्रभाग ८ मध्ये बाळासाहेब वडजे भाजप ५५७ मतांनी विजयी
प्रभाग ९ मध्ये शितल वैद्य भाजप ३४७ विजयी
प्रभाग क्र.10 मध्ये १३७ मतांनी शिवसेना विजयी
प्रभाग ११ मध्ये वैष्णवी बबलु धुमाळ २५८ मतांनी विजयी, प्रभाग १२ मध्ये तमन्ना शेख ४२३ मतांनी विजयी
प्रभाग क्र. 13 मध्ये भाजप जनाबाई मोहिते २६८ मतांनी विजयी,
प्रभाग १४ मध्ये शरद नवले भाजप २६७ मतांनी विजयी
प्रभाग क्र. १५ मध्ये प्रदिप नाईकवाडी कॉंग्रेस ३२२ मतांनी विजयी,
प्रभाग १६ मध्ये माधुरी शेणकर १४७,
प्रभाग १७ मध्ये कविता शेळके भाजप २९१

Share.